Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Gửi bài mới Trả lời chủ đề này
Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Top_left <b>-» huylord «-</b>
Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!!
Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Top_end Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Collapse_tcat
Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Icon_minitimeSun Jan 04, 2009 1:53 pm

Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Bgavatar_01 Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Bgavatar_02 Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Bgavatar_03
Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Bgavatar_04 Admin Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Bgavatar_06
Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Bgavatar_07 Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Bgavatar_08 Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Bgavatar_09

Admin
Admin
Status:
Admin
Nam
Bài gửiTiêu đề: Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!!
Sáng nay, sau khi học thêm xong mình đi có công chuyện rồi về bật nick chat lên xem có ai chat hok nhưng vừa bật nick lên thì mình nhận được 1 tin (đối với mình là rất kinh khủng) : Mẹ bạn Mụi mới mất sáng nay Crying or Very sad (Chủ nhật 04/01/2009).Mình vừa đọc xong tin đó thì mình hok tin vào mắt mình nữa, mình phải đọc đi đọc lại 2 - 3 lần mới đọc đầy đủ được. Khi bik tin đó là chính xác thì mình rất rất rất .... bùn. Hôm nay (Chủ nhật 04/01/2009) là ngày bùn nhẩt của dân B1 và cũng là ngày đại tang. Thay mặt các thành viên mình xin chia bùn cùng bạn Mụi và gia đình. Còn lịch xuống nhà bạn Mụi thì đang có sự bàn cãi giữa mọi người!!!

Các bạn thông cảm vì thời gian ít ỏi nên mình hok viết dài được.
04/01/2009

Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Blc Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Clear Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Brc

Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Top_end Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Collapse_tcat
Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Icon_minitimeSun Jan 04, 2009 4:49 pm

Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Bgavatar_01 Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Bgavatar_02 Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Bgavatar_03
Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Bgavatar_04 Unknown Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Bgavatar_06
Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Bgavatar_07 Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Bgavatar_08 Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Bgavatar_09

Unknown
Đại Úy
Status:
Đại Úy
Nam
Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!!
1 ngày buồn !

Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad

Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Blc Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Clear Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Brc

Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Icon_minitimeTue Jan 06, 2009 7:27 pm

Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Bgavatar_04 Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Bgavatar_06

bosuashynhtuoy
Binh Nhì
Status:
Binh Nhì
Nữ
Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
Mui da~ mat di 1 thu*' maz` h0k ba0 j0*` la^y' laj du0c....

Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Icon_minitime

Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Bgavatar_04 Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Bgavatar_06

Sponsored content
Status:

Thông báo : Mẹ bạn Mụi mất !!! Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài